authconfig 1.8 - en to is translation catalogue (34 entries)

en: %s: cannot open /etc/sysconfig/network: %s
is: %s: get ekki opnað /etc/sysconfig/network: %s

en: %s: cannot open /etc/yp.conf: %s
is: %s: get ekki opnað /etc/yp.conf: %s

note: * NIS stuff.
en: NIS Server:
is: NIS þjónn:

en: Request via broadcast
is: Kalla eftir þjóni

en: Enable NIS
is: Nota NIS

en: NIS Domain:
is: NIS-lén:

note: Shadow Stuff
en: Use Shadow Passwords
is: Nota falin lykilorð

en: Enable MD5 Passwords
is: Nota MD5 lykilorð

en: Ok
is: Í lagi

en: Back
is: Til baka

en: Cancel
is: Hætta við

en: (NIS not installed)
is: (NIS er ekki uppsett)

en: or use:
is: eða nota:

en: Authentication Configuration
is: Stillingar auðkenningar

en: Error
is: Villa

en: You must enter a NIS server or request via broadcast.
is: Þú verður að gefa upp NIS þjón eða láta kalla eftir honum.

en: You must enter a NIS domain.
is: Þú verður að gefa upp NIS-lén.

en: %s: cannot open /etc/sysconfig/network- for writing: %s
is: %s: get ekki opnað /etc/sysconfig/network- til skriftar: %s

en: %s: cannot open /etc/yp.conf- for writing: %s
is: %s: get ekki opnað /etc/yp.conf- til skriftar: %s

en: %s: error opening %s
is: %s: villa við opnun %s

en: Usage: %s [options]
    
         --nostart            do not start/stop yp
         --enablenis          enable nis by default
         --nisdomain <domain> default NIS domain
         --nisserver <server> default NIS server
         --useshadow          use shadow passwords
         --enablemd5          enable MD5 passwords
         --kickstart          don't display user interface
         --help               show this screen
is: Notkun: %s [rofar]
         --nostart            ekki ræsa/stöðva yp
         --enablenis          nota nis sjálfgefið
         --nisdomain <lén>    sjálfgefið NIS lén
         --nisserver <þjónn>  sjálfgefinn NIS þjónn
         --useshadow          nota falin lykilorð
         --enablemd5          nota MD5 lykilorð
         --kickstart          ekki sýna notendaskil
         --help               sýna þennan skjá

en: %s: bad argument %s: %s
is: %s: óleyfilegt viðfang %s: %s

en: %s: unexpected argument
is: %s: óvænt viðfang

en: %s: can only be run as root
is: %s: má eingöngu keyra sem rót

en: %s: critical error reading /etc/sysconfig/network
is: %s: alvarleg villa við lestur /etc/sysconfig/network

en: %s: critical error reading /etc/yp.conf
is: %s: alvarleg villa við lestur /etc/yp.conf

en: %s: critical error reading /etc/pam.d/passwd
is: %s: alvarleg villa við lestur /etc/pam.d/passwd

en:  <Tab>/<Alt-Tab> between elements   |   <Space> selects   |  <F12> next screen
is:  <Tab>/<Alt-Tab> milli atriða    |   <Bilslá> velur   |  <F12> næsti skjár

en: %s: nis domain was set to %s, but dialog was cancelled
is: %s: nis-lénið var stillt á %s og svo var glugganum lokað

en: return values: nis: %c, nisdomain: %s, shadow: %c, md5: %c
is: skilagildi: nis: %c, nis-lén: %s, falin lykilorð: %c, md5: %c

en: %s: critical error writing /etc/sysconfig/network
is: %s: alvarleg villa við skrift í /etc/sysconfig/network

en: %s: critical error writing /etc/yp.conf
is: %s: alvarleg villa við skrift í /etc/yp.conf

en: %s: critical error turning on NIS service
is: %s: alvarleg villa við ræsingu NIS þjónustunnar

en: %s: critical error with shadow password manipulation
is: %s: alvarleg villa við meðhöndlun falinna lykilorða
